“วันศุกร์ที่ 10 มีนาคม 2566” ฝ่ายเลขานุการเครือข่ายพัฒนาสหกิจศึกษาภาคตะวันออกเฉียงเหนือตอนล่าง เข้าพบท่านอธิการบดี มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล เพื่อร่วมลงนามในบันทึกข้อตกลงความร่วมมือ “โครงการพัฒนาความร่วมมือกับสถานประกอบการเพื่อสนับสนุนสหกิจศึกษา” ระหว่างสถาบันอุดมศึกษาในเครือข่ายพัฒนาสหกิจศึกษาและการศึกษาเชิงบูรณาการกับการทำงาน ภาคตะวันออกเฉียงเหนือตอนล่าง กับ บริษัทเมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ กรุ้ป จำกัด (มหาชน)
![](https://cwie.vu.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/38545-768x1024.jpg)
![](https://cwie.vu.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/38548-768x1024.jpg)
![](https://cwie.vu.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/38550-768x1024.jpg)