เมื่อวันพุธที่ 19 เมษายน 2566
ส่วนงานสหกิจศึกษาได้จัดประชุมคณะกรรมการสหกิจศึกษา ครั้ง (พิเศษ)/2566 โดยมี อาจารย์สายสวาท โคตรสมบัติ หัวหน้างานสหกิจศึกษา เป็นประธานในที่ประชุม พร้อมด้วยบุคลากรงานสหกิจศึกษา และคณาจารย์ คณะกรรมการดำเนินงาน เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ ณ ห้องประชุม 1105 อาคารมุข-ปราณี มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล
![](https://cwie.vu.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/342664582_213211434679948_5837728520479763768_n.jpg)